Leit í fundargerðum
Leit að fundargerðum

Hér má finna fundargerðir nefnda, stjórna og ráða Skorradalshreppi.
Hægt er að leita eftir númer fundar, heiti nefndar, stjórnar eða ráðs, dagsetningu eða tímabili, leitarorði.

Boðið er upp á það að raða niðurstöðum eftir dagsetningu eða númeri fundar.
Niðurstöður birtast í töflu fyrir neðan leitina.

Númer fundar:
Nefnd:
Dagsetning fundar: Frá: Til:
Texti:

 

NefndNúmerDags
Hreppsnefnd19613.05.2024
Hreppsnefnd19524.04.2024
Skipulags- og byggingarnefnd18023.04.2024
Afgreiðslufundir byggingarfulltrúa7420.04.2024
Hreppsnefnd19404.04.2024
Afgreiðslufundir byggingarfulltrúa7323.02.2024
Hreppsnefnd19321.02.2024
Skipulags- og byggingarnefnd17930.01.2024
Skipulags- og byggingarnefnd17817.01.2024
Hreppsnefnd19217.01.2024
Hreppsnefnd19118.12.2023
Hreppsnefnd19014.12.2023
Skipulags- og byggingarnefnd17707.12.2023
Skipulags- og byggingarnefnd17628.11.2023
Hreppsnefnd18921.11.2023
Hreppsnefnd18818.10.2023
Skipulags- og byggingarnefnd17512.10.2023
Hreppsnefnd18720.09.2023
Skipulags- og byggingarnefnd17419.09.2023
Hreppsnefnd18618.08.2023
Hreppsnefnd18501.08.2023
Afgreiðslufundir byggingarfulltrúa7224.07.2023